Scores
Betting
English
English (UK)
Italiano
Français
Türkçe
Русский
Português
Português/Brasil
Srpski
Kiswahili
Ελληνικά
EPL
La Liga
Serie A
Bundesliga
KPL
Premier League
FA Cup
La Liga
Serie A
Bundesliga
Ligue 1
OFC
Brazili
FIFA
Hispania
Italia
UEFA
Ufaransa
Uholanzi
Uingereza
Ujerumani
Ureno
Urusi
Uskoti
Uturuki
AFC
Africa Kusini
Albania
Algeria
Amerika ya Kaskazini na Kati
Argentina
Armenia
Australia
Austria
Azerbaijan
Belarus
Bolivia
Bosnia na Herzegovina
Bulgaria
CAF
Chile
China
CONMEBOL
Cyprus
Denmark
Dunia
Ekuador
El Salvador
Estonia
Georgia
Hungaria
Iceland
Indonesia
Irani
Ireland
Ireland ya Kaskazini
Israeli
Jamhuri ya Czech
Jamhuri ya Korea
Japani
Kameruni
Kenya
Kolombia
Kroatia
Latvia
Lithuania
Makedonia
Malta
Mexico
Misri
Moroko
Nigeria
Norwei
Paraguay
Peru
Polandi
Qatar
Romania
Saudi Arabia
Serbia
Slovakia
Slovenia
Syria
Tunisia
Ubelgiji
Ufini
Uganda
Ugiriki
Ukraine
Uruguay
USA
Uswidi
Uswisi
Venezuela
Wales
Scores
Betting
Matokeo Mubashara
Jana
Jana
Leo
Mubashara
ZIlizomalizika
Inayofuata
Zilizochaguliwa
Kesho
UEFA
:
Women Under 17
FT
Slovenia Women's(U17)
4 - 0
Azerbaijan Women's(U17)
2-0
FT
Norway Women's(U17)
1 - 0
Sweden Women's(U17)
1-0
FT
Wales Women's(U17)
1 - 3
Switzerland Women's(U17)
0-1
FT
Andorra Women's(U17)
0 - 3
Lithuania Women's(U17)
0-0
FT
Latvia Women's(U17)
2 - 1
Faroe Islands Women's(U17)
1-0
FT
Montenegro Women's U17
2 - 6
Belarus Women's(U17)
2-3
FT
Bulgaria Women's(U17)
6 - 0
Moldova Women's(U17)
3-0
FT
Netherlands Women's(U17)
6 - 1
Turkey Women's(U17)
4-0
FT
Spain Women's(U17)
2 - 0
Ukraine Women's(U17)
1-0
FT
Romania Women's(U17)
2 - 1
Georgia Women's(U17)
2-0
Uingereza
:
Premier League
FT
West Ham
1 - 1
Aston Villa
1-0
Uingereza
:
Championship
FT
Leeds United
2 - 0
Millwall
1-0
Uingereza
:
League 2
FT
Salford City
3 - 1
Morecambe
1-0
Uingereza
:
Conference
FT
Oxford City
0 - 2
Halifax Town
0-2
Uingereza
:
FA CUP
FT
Chelsea
4 - 2
Leicester City
2-0
FT
Man United
2 - 2
ET: 2-1
Liverpool
1-2
Uingereza
:
Under 21
FT
Liverpool U21
2 - 0
Manchester City U21
0-0
FT
Middlesbrough U21
1 - 2
Tottenham Hotspur U21
1-1
Hispania
:
La Liga
FT
Sevilla
1 - 2
Celta
1-0
FT
Villarreal
1 - 0
Valencia
0-0
FT
Las Palmas
0 - 1
Almeria
0-1
FT
Vallecano
2 - 0
Real Betis
1-0
FT
Atl. Madrid
0 - 3
Barcelona
0-1
Hispania
:
Segunda Liga
FT
Leganes
4 - 0
Mirandes
3-0
FT
Racing de Ferrol
2 - 0
Valladolid
1-0
FT
Zaragoza
0 - 1
Espanyol
0-1
FT
Elche
3 - 2
Albacete
1-1
Hispania
:
Segunda B, Group 1
FT
Santander II
2 - 2
Pontevedra
1-1
FT
CD Covadonga
4 - 0
CD Cayon
3-0
FT
Compostela
0 - 1
Union Langreo
0-0
FT
Dep. La Coruna B
1 - 0
Torrelavega
0-0
FT
Marino de Luanco
0 - 1
Coruxo
0-1
FT
Zamora
1 - 1
Racing Villalbes
0-1
FT
Real Aviles
2 - 0
Real Oviedo B
1-0
Hispania
:
Segunda B, Group 2
FT
Brea
0 - 2
Calahorra
0-0
FT
Valle de Egues
3 - 3
Zaragoza II
2-1
FT
Barbastro
1 - 1
AD San Juan
0-0
FT
Izarra
2 - 1
UD Mutilvera
1-0
FT
SD Gernika
1 - 4
CD Tudelano
0-1
FT
Real Sociedad C
1 - 0
Naxara
1-0
FT
UD Logrones
0 - 0
Barakaldo
0-0
Hispania
:
Segunda B, Group 3
FT
CE Manresa
1 - 2
Andratx
1-0
FT
PD Santa Eulalia
1 - 3
Sant Andreu
1-1
FT
Atletico Saguntino
2 - 1
Penya Independent
0-0
FT
Lleida Esportiu
3 - 0
SD Formentera
2-0
FT
Valencia Mestalla
3 - 2
Espanyol II
1-0
FT
Terrassa
4 - 1
CE Europa
0-1
Hispania
:
Segunda B, Group 4
FT
Betis II
1 - 0
FC Cartagena B
0-0
FT
La Union
2 - 1
Atletico Antoniano
1-1
FT
Cadiz B
1 - 2
Sevilla II
0-0
FT
CD Estepona
4 - 1
Velez
2-1
FT
Yeclano Deportivo
0 - 1
Orihuela
0-1
FT
Aguilas
0 - 2
CD El Palo
0-1
FT
Linense
1 - 1
San Roque
1-1
FT
Marbella
1 - 0
Mar Menor
1-0
Italia
:
Serie A
FT
Juventus
0 - 0
Genoa
0-0
FT
Verona
1 - 3
AC Milan
0-1
FT
Roma
1 - 0
Sassuolo
0-0
PPD
Atalanta
P - P
Fiorentina
FT
İnter
1 - 1
Napoli
1-0
Italia
:
Serie B
FT
Ascoli
4 - 1
Calcio Lecco
2-1
Italia
:
Lega Pro C1-A
FT
Pro Sesto
0 - 1
Triestina
0-1
FT
Alessandria
0 - 1
Renate AC
0-0
FT
Arzignano Chiampo
0 - 0
Cist
0-0
Italia
:
Lega Pro C1-B
FT
Ancona
1 - 1
Sassari Torres
0-0
FT
Pineto
1 - 3
Arezzo
1-2
FT
Olbia
4 - 1
Recanatese
3-1
FT
Gubbio
0 - 1
Perugia
0-1
FT
Fermana
1 - 1
Sestri Levante
0-1
FT
Vis Pesaro
0 - 2
Cesena
0-1
Italia
:
Lega Pro C1-C
FT
Taranto Sport
0 - 0
AS Sorrento Calcio
0-0
FT
US Casertana 1908
2 - 0
Virtus Francavilla
1-0
FT
Foggia
2 - 1
Juve Stabia
1-1
FT
Nuova Monterosi
1 - 0
Crotone
1-0
FT
AC Monopoli
0 - 0
Neapolis
0-0
Ujerumani
:
Bundesliga
FT
Freiburg
2 - 3
Leverkusen
1-2
FT
Dortmund
3 - 1
Eintracht Frankfurt
1-1
Ujerumani
:
Bundesliga II
FT
Hamburg
3 - 0
Wehen
1-0
FT
Hertha
5 - 2
Schalke
3-2
FT
Karlsruhe
7 - 0
1. Magdeburg
4-0
Ujerumani
:
League 3
FT
RW Essen
4 - 0
Dortmund (Am.)
1-0
FT
Sandhausen
1 - 0
Unterhaching
0-0
FT
Ingolstadt
0 - 1
SC Verl
0-1
Ujerumani
:
League 5 OberLiga
FT
Paloma
3 - 0
SC Concordia Hamburg
2-0
FT
HEBC Hamburg
5 - 2
Turkiye Wilhelmsburg
2-2
FT
Eintracht Mahlsdorf
4 - 1
TSG Neustrelitz
1-1
FT
Turkspor Augsburg
3 - 2
Munchen 1860 II
1-1
FT
Sportverein Rugenbergen
2 - 1
Buchholz
1-1
FT
SpVgg Erkenschwick
3 - 2
Wattenscheid
0-1
FT
Arminia Hannover
1 - 2
VfV Borussia 06 Hildesheim
0-0
FT
TSV Meerbusch
0 - 1
Ratingen SV
0-0
FT
Preuben Munster(Am)
0 - 2
SpVgg Vreden
0-1
FT
MTV Eintracht Celle
2 - 2
SSV Vorsfelde
0-2
FT
Martini Wolfsburg
2 - 1
VfL Oldenburg
0-1
FT
TUS Bovinghausen
1 - 4
Victoria Clarholz
0-2
FT
Eddersheim
1 - 1
Rot Weiss Walldorf
1-1
FT
SV Westfalia Rhynern
0 - 1
FC Eintracht Rheine
0-0
FT
Schwarz-Weiss Essen
0 - 1
SF Baumberg
0-1
FT
Siegen
0 - 0
Brunninghausen
0-0
FT
Union 60 Bremen
0 - 0
SC Vahr Blockdiek
0-0
FT
Hanau 93
0 - 2
SV Adler Weidenhausen
0-1
FT
Bergisch Gladbach 09
1 - 1
FC Union Schafhausen
0-1
FT
VfB Hilden
4 - 1
VFB Homberg
1-0
FT
Union Nettetal 1996
2 - 0
FC Buderich
0-0
Ujerumani
:
Regionalliga North
FT
VfB Oldenburg
1 - 3
Drochtersen Assel
1-3
FT
St Pauli II
0 - 0
ETSV Weiche Flensburg
0-0
Ujerumani
:
Regionalliga North-East
FT
Greifswalder SV 04
4 - 1
Berliner Viktoria 1889
2-1
FT
FC Lokomotive Leipzig
1 - 1
FSV Luckenwalde
0-1
FT
ZFC Meuselwitz
0 - 1
Cottbus
0-1
Ujerumani
:
Regionalliga South
FT
Bahlinger SC
2 - 1
Offenbach
2-0
FT
Astoria Walldorf
0 - 3
TSG Balingen
0-3
FT
TSG Hoffenheim Am.
2 - 0
Mainz II
2-0
Ujerumani
:
Regionalliga Bayern
FT
Nurnberg Am
4 - 1
Viktoria Aschaffenburg
1-1
FT
Turkgucu Ataspor Munchen
1 - 3
Greuther Furth II
1-2
Ufaransa
:
Ligue 1
FT
Brest
1 - 1
Lille
0-0
FT
Clermont
2 - 1
Le Havre
2-1
FT
Monaco
2 - 2
Lorient
1-1
FT
Reims
2 - 1
Metz
1-1
FT
Rennes
2 - 0
Marseille
1-0
FT
Montpellier
2 - 6
Paris St Germain
2-2
Ufaransa
:
League 3
FT
FC Rouen
1 - 0
Epinal
1-0
Uholanzi
:
Eredivisie
FT
Volendam
0 - 4
Alkmaar
0-2
FT
Heerenveen
2 - 3
Feyenoord
1-1
FT
Utrecht
1 - 0
Nijmegen
0-0
FT
Sparta Rotterdam
2 - 2
Ajax
1-0
FT
Psv Eindhoven
1 - 0
Twente
0-0
Uholanzi
:
League 2
FT
Maastricht
0 - 3
Roda
0-1
Uskoti
:
Premier League
PPD
Dundee
P - P
Rangers
Ureno
:
Primeira Liga
FT
Moreirense
1 - 0
FC Arouca
1-0
FT
Chaves
1 - 2
Guimaraes
1-1
FT
Casa Pia AC
0 - 1
Benfica
0-0
FT
Sporting Lisbon
6 - 1
Boavista
1-1
Ureno
:
League 2
FT
Feirense
1 - 1
Porto II
1-1
FT
Santa Clara
0 - 1
Nacional Madeira
0-1
FT
Leixoes
1 - 1
CD Mafra
0-1
Ureno
:
League 3 Play Off
FT
Covilha
2 - 2
Varzim
0-1
FT
Lusitania Lourosa
3 - 1
Atl. Clube Purtugal
2-0
FT
Caldas
1 - 2
Amora
0-1
Pero Pinheiro
VS
Uniao 1
FT
Oliveira do Hospital
0 - 2
Sporting CP B
0-0
FT
Sporting Braga II
2 - 1
Felgueiras
1-0
Uturuki
:
Super League
FT
Rizespor
3 - 1
Gaziantep Bld.Spor
0-0
FT
Hatayspor
3 - 0
Samsunspor
1-0
FT
Kasımpaşa
3 - 4
Galatasaray
1-1
FT
Trabzonspor
2 - 3
Fenerbahçe
0-2
Uturuki
:
Second League
FT
Erzurum Bsb.Spor
1 - 0
Tuzlaspor
1-0
FT
Bodrumspor
1 - 1
Boluspor
1-1
FT
Giresunspor
0 - 6
Ş.Urfaspor
0-3
FT
Umraniyespor
2 - 0
Adanaspor
0-0
FT
Sakaryaspor
2 - 0
Altay
1-0
Uturuki
:
2. Lig Red Group
FT
76 Igdir Belediye spor
3 - 1
Duzcespor
2-1
FT
Erzincan Refahiyespor
1 - 0
Belediye Derincespor
1-0
FT
Arnavutkoy Belediyespor
5 - 2
Karaman Bld.Spor
4-0
FT
Fethiyespor
4 - 0
Usak Bld.Spor
3-0
FT
Menemen Bld.Spor
3 - 1
Denizlispor
2-0
FT
Etimesgut Belediye Spor
2 - 4
Amed SK
1-3
FT
Somaspor
1 - 1
Sarıyer
0-0
FT
Kastamonuspor
1 - 0
Y.Aksarayspor
1-0
Uturuki
:
2. Lig Beyaz Group
FT
Afjet Afyonspor
1 - 1
Osmanlıspor
0-0
FT
Diyarbakirspor
1 - 2
Bursa Nilüferspor
0-1
FT
Erokspor
3 - 0
Nazilli Bld.Spor
3-0
FT
Kirsehir Belediyespor
1 - 2
Bursaspor
0-1
FT
Kirklarelispor
0 - 0
Ankara Demirspor
0-0
FT
Serik Belediyespor
1 - 2
Tire 1922 Spor
1-2
FT
Zonguldak
1 - 0
Halide Edip Adivarspor
0-0
FT
Bld. Vanspor
3 - 0
Celspor
2-0
Uturuki
:
Third League Group 1
FT
Artvin Hopaspor
3 - 0
Turk Metal Kirikkale
0-0
FT
Arguvan
0 - 2
Aliaga FUTBOL AS
0-2
FT
Mardin BB
2 - 1
Ayvalıkgücü Bld.Spor
1-0
FT
Talasgucu Belediyespor
0 - 0
Inegol Kafkas Genclik
0-0
FT
Tarsus İd.Yurdu
1 - 2
Gümüşhanespor
0-2
Uturuki
:
Third League Group 2
FT
Anadolu Universitesi
1 - 2
Elazığspor
1-0
FT
Efeler 09
1 - 2
Ergene Velimese
0-2
FT
Eynesil
0 - 0
Yeni Amasyaspor
0-0
FT
Sapanca Genclikspor
1 - 0
Pazarspor
1-0
FT
Kelkit Belediye Hurriyet
0 - 0
Silifke Belediyespor
0-0
Uturuki
:
Third League Group 3
FT
Bayburt Oz.Id.Genclik
1 - 0
Silivrispor
1-0
FT
Osmaniyespor
3 - 1
Akhisar Bld.Spor
0-1
FT
Fatsa Belediyespor
2 - 1
Kusadasispor
0-1
FT
Karaman Belediyesi Spor
3 - 2
Kutahyaspor
2-2
FT
Sivas 4 Eylul Bld.
1 - 2
Agri 1970 Spor
1-1
FT
Tepecikspor
0 - 5
Erbaaspor S
0-2
Brazili
:
Campeonato Paulista
FT
Bragantino
3 - 0
Inter de Limeira
1-0
FT
Sao Paulo
1 - 1
ET: 0-0 Pen: 4-5
Gremio Novorizontin
1-1
FT
Santos
0 - 0
ET: 0-0 Pen: 4-2
Portuguesa
0-0
Brazili
:
Campeonato Carioca
FT
Nova Iguacu
1 - 0
Vasco Da Gama
0-0
FT
Botafogo
2 - 1
Sampaio Correa (RJ)
0-1
Brazili
:
Catarinense 1
FT
Marcilio Dias SC
0 - 0
ET: 0-0 Pen: 3-5
Brusque
0-0
FT
Criciuma
2 - 1
Hercilio Luz SC
2-1
Brazili
:
Potiguar
FT
America Natal RN
0 - 0
ABC Natal
0-0
Brazili
:
Capixaba
FT
Rio Branco ES
1 - 1
Nova Venecia ES
0-1
Brazili
:
Pernambucano
FT
Retro/PE
1 - 0
ET: 0-0 Pen: 3-4
Nautico
0-0
Brazili
:
Gaucho 1
FT
Juventude (RS)
0 - 0
Internacional
0-0
Argentina
:
League 1
FT
Godoy Cruz
1 - 0
Tigre
1-0
FT
Barracas Central
1 - 0
CA Huracan
1-0
FT
River Plate
3 - 1
Gimnasia LP
1-1
FT
CA Banfield
0 - 0
Talleres Cordoba
0-0
Int
Estudiantes
0 - 0
Boca Juniors
Argentina
:
League 2
FT
Arsenal Sarandi
2 - 1
Talleres Rem de Escalada
0-0
FT
Almagro
0 - 0
Chaco For Ever
0-0
FT
Dep. Moron
0 - 0
Dep. Madryn
0-0
FT
Guillermo Brown
1 - 1
CA San Miguel
0-1
FT
Racing de Cordoba
2 - 0
Alvarado Mar del Plata
1-0
FT
Atletico Mitre de Santiago del Estero
2 - 2
Colon Santa Fe
0-2
FT
San Martin Tucuman
2 - 0
CA Estudiantes
1-0
FT
Patronato Parana
0 - 0
Club Atletico Guemes
0-0
Austria
:
Bundesliga
FT
SG Austria Klagenfurt
0 - 4
Sturm Graz
0-4
FT
Salzburg
5 - 1
Hartberg
2-0
Austria
:
League 2
FT
SC Bregenz
1 - 4
FC Dornbirn
1-2
Cyprus
:
League 1
FT
Anorthosis Famagusta
0 - 1
Athletiki Enosi Kition
0-0
FT
E. Achnas
2 - 0
Nea Salamina
1-0
USA
:
MLS
FT
New England
1 - 2
FC Cincinnati
0-0
FT
Atlanta United
2 - 0
Orlando City
1-0
Ubelgiji
:
Jupiler
FT
Sint Truiden
2 - 1
Club Brugge
0-1
FT
Royal Antwerp
1 - 1
St. Gilloise
0-0
FT
Cercle Brugge
4 - 0
Standard Wetteren
2-0
FT
Gent
5 - 0
Charleroi
2-0
FT
Oh Leuven
1 - 0
Mechelen
0-0
FT
Westerlo
1 - 1
Genk
0-0
Uswisi
:
Premier League
FT
Zurich
2 - 2
Stade Ouchy
2-1
FT
Luzern
2 - 2
Servette
1-2
FT
Lausanne
2 - 0
Young Boys
2-0
Uswisi
:
League 2
FT
Vaduz
1 - 3
Stade Nyonnais
0-0
FT
FC Wil 1900
0 - 0
N. Xamax
0-0
Uswisi
:
Promotion League
FT
SR Delemont
3 - 2
Etoile Carouge
1-0
FT
Biel-Bienne
1 - 1
FC Paradiso
1-1
FT
FC Lugano U-21
2 - 1
Bulle
1-0
FT
Servette(U21)
1 - 1
SC Cham
0-0
Denmark
:
Superliga
FT
Aarhus
1 - 0
Hvidovre IF
0-0
FT
Brondby
4 - 1
Silkeborg
2-0
FT
Lyngby
2 - 0
Viborg
1-0
FT
Midtjylland
3 - 0
Vejle
0-0
FT
Nordsjaelland
1 - 1
Randers
0-0
FT
Odense
0 - 2
Fc Copenhagen
0-1
Denmark
:
League 3
FT
Avarta
2 - 0
SfB-Oure
2-0
Romania
:
Liga 1
FT
Hermannstadt
3 - 0
Dinamo Bucuresti
3-0
FT
Steaua Bucuresti
2 - 1
Sepsi
2-1
Iceland
:
League Cup 2
Live*
Kormakur
0 - 0
Fjardabyggd Leiknir
FT
KF Fjallabyggdar
3 - 2
Magni
1-0
Bosnia na Herzegovina
:
Premier League
FT
Posusje
1 - 0
Siroki Brijeg
1-0
FT
Borac Banja Luka
3 - 1
Zvijezda Brgule
1-0
FT
Velez Mostar
2 - 0
FK Igman Konjic
2-0
Uswidi
:
CUP
FT
Aik Stockholm
1 - 1
ET: 0-0 Pen: 2-3
Djurgarden
0-1
Belarus
:
Premier League
FT
Arsenal Dzyarzhynsk
0 - 1
FC Torpedo Zhodino
0-0
FT
Slutsksakhar Slutsk
1 - 1
Gomel
0-0
FT
Shakhtyor Soligorsk
1 - 0
FK Vitebsk
1-0
Bulgaria
:
League 1
FT
FK Levski Krumovgrad
2 - 2
Pirin Blagoevgrad
2-1
FT
FC Hebar Pazardzhik
1 - 0
Arda
0-0
FT
Cska Sofia
4 - 0
Botev Plovdiv
3-0
Estonia
:
League 1
FT
Parnu Linnameeskond
3 - 2
FC Kuressaare
0-1
FT
FC Nomme Utd
0 - 0
Nomme Kalju
0-0
Estonia
:
League 2
FT
Tallinna Levadia II
3 - 0
FC Elva
2-0
FT
Tabasalu Palliklubi
0 - 1
Paide Linnameeskond B
0-0
FT
Harju JK Laagri
2 - 0
Flora Tallinn II
1-0
FT
JK Tallinna Kalev II
2 - 2
Viimsi MRJK
0-2
Kroatia
:
League 1
FT
Istra 1961
0 - 0
HNK Gorica
0-0
FT
Rudes
0 - 3
Dinamo Zagreb
0-0
Kroatia
:
League 2
FT
NK Solin
1 - 1
HNK Vukovar 91
0-1
Armenia
:
League 1
FT
West Armenia
2 - 0
FK Van
1-0
Armenia
:
League 2
FT
Alashkert B Martuni
2 - 1
Ararat Yerevan II
0-1
FT
Andranik
1 - 1
Banants B
1-0
FT
Gandzasar
2 - 0
FC Noah B
0-0
FT
Shirak Gjumri B
2 - 1
Pyunik B
0-0
Jamhuri ya Czech
:
League 1
FT
Pardubice
0 - 1
Banik Ostrava
0-0
FT
Jablonec
1 - 2
Viktoria Plzen
0-1
FT
Slavia Prague
3 - 0
Liberec
1-0
FT
Sparta Prague
2 - 1
Hradec Kralove
1-0
Jamhuri ya Czech
:
League 2
FT
Sparta Praha B
1 - 2
SC Slovan Varnsdorf
0-2
China
:
First League
FT
SuZhou Jinfu
0 - 1
Dalian Zhixing
0-0
FT
Guangxi baoyun
1 - 1
Shenyang City
0-1
FT
Guangzhou Evergrande
3 - 1
Hebei Kungfu
1-1
China
:
FA Cup
FT
Shanghai Saigenda
7 - 0
Nanning Juding
4-0
FT
Jimo Elite United Fc
2 - 0
Shanxi Longcheng Zhisheng
1-0
FT
Chongqing Chunlei
2 - 5
Dalian Kuncheng
1-3
Malta
:
League 1
FT
Balzan Youths
2 - 0
Gudja Utd
1-0
FT
Gzira Utd
2 - 1
Mosta
0-0
Malta
:
League 2
FT
Swieqi Utd
0 - 2
Attard
0-1
FT
St. Patrick
2 - 0
Marsa
2-0
FT
Zebbug Rangers
6 - 0
Msida St. Joseph
3-0
FT
Zejtun Corinthians
1 - 1
Luqa St. Andrew's
1-1
Hungaria
:
Nemzeti Bajnokság I
FT
Debreceni
5 - 1
Zalaegerszeg TE
4-0
FT
Ferencvarosi TC
1 - 1
Fehervar II
0-0
FT
MTK
2 - 1
Varda SE
2-0
Hungaria
:
Nemzeti Bajnokság II
FT
BVSC
3 - 0
Kazincbarcika
2-0
FT
Gyirmot SE
1 - 2
Vasas Budapest
0-1
FT
Kispest Honved
4 - 1
Soroksar
3-0
FT
Kozarmisleny SE
2 - 1
MTE Mosonmagyarovar
1-0
FT
Nyiregyhaza
0 - 0
Szegedi AK
0-0
FT
Bodajk Siofok
1 - 1
FC Ajka
1-0
FT
Csakvari TK
1 - 0
Pecs
0-0
FT
Szombathelyi Haladas
1 - 3
ETO Gyori
0-1
FT
Tiszakecske
2 - 2
Budafoki MTE
1-0
Nigeria
:
League 1
FT
Rivers United
1 - 0
Heartland
1-0
FT
Bayelsa Utd
2 - 1
Kano Pillars
0-0
FT
Abia Warriors
0 - 0
Sunshine Stars
0-0
FT
Gombe Utd
1 - 1
Akwa Utd
0-0
FT
Enugu Rangers International
2 - 1
Lobi Stars
1-0
FT
Enyimba International
3 - 1
Niger Tornadoes
0-0
FT
Sporting Lagos FC
2 - 0
Kwara Utd
2-0
FT
Bendel Insurance
4 - 0
Doma United
2-0
FT
Katsina United
2 - 1
Plateau Utd
1-1
FT
Shooting Stars SC
2 - 0
Remo Stars
1-0
Israeli
:
League 1
FT
Maccabi Tel Aviv
3 - 1
Hapoel Haifa
2-1
FT
Maccabi Haifa
0 - 0
Hapoel Tel Aviv
0-0
Israeli
:
League 4
FT
Hapoel Ironi Arraba
3 - 0
Real Union de Tenerife
2-0
Kameruni
:
League 1
Dynamo Douala
VS
Victoria United
Aigle Royal Menoua
VS
Les Astres
PWD de Bamenda
VS
UMS de Loum
Canon Yaounde
VS
Colombe FC
Latvia
:
League 1
FT
Jelgava
2 - 3
Tukums-2000
1-2
Lithuania
:
The A League
FT
TransINVEST Vilnius
0 - 2
Dainava Alytus
0-2
FT
Siauliai
2 - 1
Spyris Kaunas
0-1
FT
Zalgiris Vilnius
1 - 3
Hegelmann Litauen
1-0
Lithuania
:
1 Lyga
FT
Ekranas
2 - 2
Tauras Taurage
1-2
FT
Banga Gargzdai B
0 - 2
NFA Aisciai Kaunas
0-1
FT
FK Panevezys II
0 - 0
Neptunas Klaipeda
0-0
Polandi
:
League 3
FT
Pogon Siedlce
3 - 3
Polonia Bytom
0-3
FT
GKS Jastrzebie
1 - 2
Olimpia Elblag
0-1
FT
Radunia Stezyca
1 - 1
Kotwica Kolobrzeg
0-1
FT
Chojniczanka Chojnice
1 - 0
Olsztyn OKS 1945
0-0
FT
Stal Stalowa Wola
0 - 1
KKS 1925 Kalisz
0-1
Polandi
:
League 1
FT
Korona Kielce
2 - 2
Pogon
2-0
FT
LKS Lodz
1 - 1
Rakow Czestochowa
0-0
FT
Legia Warsaw
3 - 1
Piast Gliwice
2-1
Polandi
:
League 2
FT
Arka Gdynia
2 - 2
Odra Opole
1-1
FT
Gornik Leczna
1 - 1
Znicz Pruszkow
1-0
FT
GKS Katowice
5 - 0
Podbeskidzie
3-0
Polandi
:
League 4
FT
Pelikan Lowicz
0 - 0
Lechia Tomaszow Mazowiecki
0-0
FT
Jagiellonia Bialystok B
1 - 0
Swit Nowy Dwor Mazowiecki
0-0
FT
Pogon Szczecin II
2 - 0
Pogon Nowe Skalmierzyce
1-0
FT
Chrobry II Glogow
1 - 3
Piast Zmigrod
0-0
Serbia
:
SuperLiga
FT
Mladost Lucani
1 - 1
Partizan Belgrade
1-0
FT
Crvena Zvezda
5 - 0
Radnicki 1923 Kragujevac
2-0
FT
Zeleznicar Pancevo
0 - 1
Javor Ivanjica
0-0
FT
Napredak
1 - 0
Radnicki Nis
0-0
Serbia
:
Prva Liga
FT
OFK Beograd
4 - 1
Kolubara
2-0
FT
FK Jedinstvo UB
1 - 0
Macva Sabac
1-0
FT
Tekstilac
2 - 1
Indjija
1-1
FT
FK Metalac Gornji Milanovac
2 - 1
Sloboda Uzice Sevojno
0-1
FT
Radnicki Beograd
1 - 0
FK Vrsac
0-0
FT
Proleter Novi Sad
0 - 1
FK Semendria 1924
0-1
Makedonia
:
First League
FT
Rabotnicki Skopje
1 - 2
FC Struga Trim-Lum
0-0
FT
Detonit Junior
2 - 0
Teteks Tetovo
1-0
FT
Belasica Strumica
1 - 1
FK Osogovo
0-1
FT
FK Skopje
3 - 0
FK Ohrid 2004
0-0
FT
FK Karaorman
1 - 4
Pelister Bitola
0-2
FT
FK Kozuv
0 - 2
Besa Doberdoll
0-1
FT
Kamenica-Sasa
1 - 0
FK Bashkimi
0-0
FT
Vardar Negotino
0 - 0
KF Arsimi
0-0
FT
FK Novaci
2 - 2
Pobeda Prilep
0-0
Albania
:
League 1
FT
KS Perparimi Kukesi
2 - 0
Vllaznia Shkoder
0-0
FT
Tirana
3 - 2
KS Dinamo Tirana
2-0
Albania
:
League 2
FT
Apolonia Fier
1 - 1
KS Korabi Peshkopi
0-0
Indonesia
:
Liga 1
FT
PSIS Semarang
0 - 2
Persis Solo
0-2
FT
Cilegon United
1 - 1
Persisam Putra Samarinda
0-0
Slovakia
:
League 1
FT
Slovan Bratislava
0 - 2
Spartak Trnava
0-1
Slovakia
:
League 2
FT
FC STK 1914 Samorin
4 - 0
Dolny Kubin
1-0
FT
MSK Zilina B
1 - 2
1. Tatran Presov
1-0
Slovakia
:
League 3 West
FT
Raca Bratislava
1 - 0
Velke Ludince
0-0
FT
ZTS Dubnica
0 - 5
SKF Sered
0-2
FT
Slovan Duslo Sala
4 - 0
Nove Mesto
1-0
Slovenia
:
League 1
FT
NK Rogaska
0 - 0
Mura
0-0
FT
NK Publikum Celje
2 - 1
NK Radomlje
1-1
FT
Maribor
3 - 1
Koper
1-0
Slovenia
:
League 2
FT
NK Brinje Grosuplje
1 - 0
Tolmin
1-0
FT
Bistrica
1 - 3
Triglav Gorenjska
0-1
FT
NK Rudar Velenje
1 - 0
Tabor Sezana
1-0
Ukraine
:
League 1
FT
Chernomorets
0 - 1
Veres Rivne
0-1
Qatar
:
League 1
FT
Al-Garrafa
3 - 0
Al Rayyan
1-0
FT
Al Markhiya
1 - 2
Qatar SC
1-0
Chile
:
Primera A
FT
Coquimbo Unido
0 - 0
Colo Colo
0-0
FT
Huachipato
2 - 1
CD Copiapo S.A.
2-1
FT
Palestino
0 - 0
Union La Calera
0-0
FT
Univ. Catolica
0 - 0
Audax Italiano
0-0
Chile
:
Primera B
FT
Deportes Santa Cruz
1 - 2
Deportes Recoleta
0-1
FT
Union San Felipe
1 - 2
Santiago Wanderers
0-1
Chile
:
Segunda Division
FT
Deportes Concepcion
3 - 1
Concon National
1-1
FT
General VelAsquez
1 - 3
Provincial Osorno
0-1
Kolombia
:
Primera A
FT
Envigado
1 - 1
Los Millionarios
1-1
FT
Dep. Cali
0 - 1
Patriotas
0-1
FT
Fortaleza F.C
0 - 0
America de Cali
0-0
FT
Dep. Pereira
2 - 1
Aguilas Doradas
1-1
Kolombia
:
Primera B
FT
Real Soacha
1 - 0
Universitario de Popayan
1-0
Ekuador
:
League 1
FT
Universidad Catolica
3 - 3
Dep. Cuenca
0-2
FT
Delfin SC
2 - 0
Tecnico Universitario
1-0
FT
El Nacional
0 - 1
Emelec
0-0
Paraguay
:
League 1
FT
Nacional Asuncion
0 - 1
Tacuary
0-0
FT
Guarani Asuncion
1 - 2
Sportivo Trinidense
0-2
Uruguay
:
First Division
PPD
Rampla Juniors
P - P
Miramar Misiones
PPD
Danubio
P - P
Wanderers
PPD
Nacional
P - P
CA Progreso
Uruguay
:
Second Division
PPD
Oriental
P - P
Albion FC (URU)
PPD
Cooper
P - P
Colon FC(URU)
Venezuela
:
League 1
FT
Monagas
2 - 1
Rayo Zuliano
0-1
Venezuela
:
League 2
FT
Atletico El Vigia
1 - 1
Trujillanos
1-0
FT
Levski Lom
0 - 0
Deportivo Nueva Esparta
0-0
FT
Dep. Petare FC
1 - 0
Maritimo de La Guaira
1-0
FT
Urena SC
2 - 1
Real Frontera
0-1
FT
Aragua
0 - 2
Yaracuyanos
0-2
Live*
Fundacion Lara Deportiva
0 - 0
Heroes de Falcon
FT
AC Minerven Bolivar
2 - 0
Fundacion Cesarger
0-0
Mexico
:
League 1
FT
Atlas
1 - 2
Monterrey
0-1
FT
Toluca
3 - 0
Pumas
2-0
FT
Atletico San Luis
2 - 1
Pachuca
1-0
Mexico
:
League 2
FT
Atletico La Paz
1 - 1
Correcaminos UAT
0-0
Mexico
:
League 3
FT
Montaneses
2 - 1
Deportivo Zap
1-1
FT
Coras De Nayarit
0 - 1
Real Apodaca
0-1
FT
Tampico Madero
6 - 0
Club Atletico San Juan de Aragon
3-0
El Salvador
:
League 1
FT
Once Municipal
1 - 1
Fuerte San Francisco
0-0
FT
Luis Angel Firpo
3 - 1
CD Platense Municipal Zacatecoluca
2-0
CONMEBOL
:
Copa Libertadores U20
FT
Boca Juniors U20
1 - 2
CR Flamengo (RJ) U20
1-2
Japani
:
J-League
FT
Kashima
2 - 1
Kawasaki
0-1
FT
Shonan Bellmare
4 - 4
Urawa
2-1
Jamhuri ya Korea
:
League 1
FT
Ulsan Hyundai
3 - 3
Incheon Utd FC
1-1
Jamhuri ya Korea
:
League 3
FT
Gyeongju KHNP
1 - 0
Busan Transpor Tation
0-0
Azerbaijan
:
Premier League
FT
Turan Tovuz
1 - 3
Karabağ
1-0
FT
Sumqayit
1 - 2
Sabah FK
0-1
Georgia
:
Pirveli Liga
FT
Spaeri FC
0 - 0
Aragvi Dusheti
0-0
FT
Shturmi
5 - 0
FC Kolkheti Khobi
1-0
Irani
:
Premier League
FT
Mes Rafsanjan
2 - 2
Zob-Ahan
1-2
FT
Perspolis
2 - 0
Peykan
1-0
FT
Sepahan
2 - 0
Gol Gohar
1-0
FT
Shahrdary Arak
1 - 0
Nassaji Mazandaran
1-0
FT
Baderan Tehran FC
0 - 2
Teraktor Sazi
0-1
FT
Malavan
1 - 0
Sanat Naft
0-0
FT
Esteghlal Khozestan
0 - 0
Foolad Khuzestan
0-0
FT
Havadar SC
0 - 1
Esteghlal
0-1
Irani
:
Azadegan League
FT
Shahrdari Astara
1 - 2
Fajr Sepasi
0-2
FT
Chadormalou Ardakan
0 - 1
Mes Soongoun Varzaghan
0-1
FT
Darya Babol
1 - 0
Khooshe Talaee Sana Saveh
0-0
FT
Esteghlal Mollasani
1 - 1
Naft Masjed Soleyman
0-0
FT
Kheybar Khorramabad
3 - 1
Mes
0-1
FT
Shahr Raz FC
2 - 2
Pars Jam Bushehr
1-2
Australia
:
FFA Cup Qualifiers
Live*
Queens Park
0 - 7
Forrestfield Utd
0-4
Australia
:
Brisbane Capital League 1
FT
Redcliffe PCYC
2 - 3
Springfield United
0-0
FT
Brisbane Knights
3 - 3
University of Queensland
1-0
FT
Mount Gravatt
4 - 0
Acacia Ridge
3-0
Moroko
:
League 1
FT
R.S.B.
2 - 0
FUS Rabat
0-0
FT
IRT Itihad de Tanger
0 - 1
Hassania Agadir
0-0
FT
CAYB Club Athletic Youssoufia Berrechid
0 - 0
Wydad Casablanca
0-0
Moroko
:
League 2
FT
Ittifaq Marrakech
1 - 1
Stade Marocain du Rabat
FT
OCK Olympique de Khouribga
4 - 2
JSM Jeunesse Sportive El Massira
3-0
FT
USM Oujda
1 - 0
Chabab Atlas Khenifra
1-0
FT
Wydad Fez
1 - 0
Olympique Dcheira
0-0
Tunisia
:
League 1
FT
Stade Tunisien
1 - 1
ES du Sahel
1-0
FT
Club Sportif Sfaxien
0 - 1
U.S.Monastir
0-0
Dunia
:
Friendly
FT
Solomon Islands
2 - 1
Fiji
0-1
Dunia
:
Club Friendlies
FT
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
1 - 3
FK Zvezda Ryazan
0-2
FT
Oulun LS
2 - 0
KPV Kokkola
1-0
FT
Rosenborg
2 - 0
Nardo FK
0-0
FT
Orgryte
0 - 0
Moss
0-0
FT
Tampere Utd
2 - 2
PPT
0-1
FT
Ullensaker Kisa
3 - 1
Orn-Horten
3-0
FT
Vasteras SK FK
2 - 2
Örebro
1-2
FT
Sandvikens IF
4 - 3
Sollentuna Utd FF
2-2
FT
Valerenga
3 - 1
Tromso
1-0
FT
Oster
3 - 1
Rappe GOIF
1-0
FT
Ranheim
1 - 0
Stjordals Blink
1-0
Live*
Stabaek
0 - 0
Kongsvinger
FT
SC Dusseldorf West
0 - 2
VfB Solingen 1910
0-0
FT
Ranheim
3 - 0
Stjordals Blink
2-0
FT
Oster
2 - 0
Oskarshamns AIK
1-0
FT
Viking
2 - 0
Haugesund
2-0
FT
Frigg FK
5 - 3
Eidsvold IF
2-2
FT
Maranguape CE
1 - 1
Guarani CE
0-0
Live*
Pacatuba CE
0 - 0
Itapipoca CE
FT
Vilhena RO
1 - 1
Barcelona RO
1-0
Live*
Icasa(CE)
0 - 0
Cariri/CE
pen.########?~?|"}' data-events='null' data-stats='null'>
UEFA Women Under 17
Slovenia Women's(U17)
4 - 0
Mechi Kamili
Azerbaijan Women's(U17)
Slovenia Women's(U17)
Azerbaijan Women's(U17)