Dunia - Club Friendlies

Msimamo - 2019/2020

#Timu
Slask Wroclaw7430105+515
Jagellonia7421147+714
Pogon742184+414
Cracovia Krakow7412128+413
Legia Warsaw6411106+413
Lech Poznan7322129+311
Piast Gliwice732285+311
Wisla Krakow7313117+410
Gornik Zabrze731376+110
Lechia Gdansk724176+110
Wisla Plock6213610-47
Arka Gdynia7124311-85
ŁKS Łódź7115613-74
Korona Kielce7115310-74
Zilizochezwa Zilizochezwa U Zilizoshinda S Sare F Zilizoshindwa GF Magoli yaliyofungwa GA Magoli yaliyofungwa GD Tofauti ya Magoli Pts Pointi
Championship Round
Relegation Round