Mexico - League 1

Msimamo - 2019/2020

#Timu
Queretaro5410102+813
Club America541093+613
Santos Laguna5401125+712
Tigres531196+310
Pumas530262+49
Monterrey530287+19
Atlas53026609
Cruz Azul522165+18
Necaxa5212115+67
Leon421197+27
Guadalajara521298+17
Club Tijuana421165+17
Pachuca5113101004
Monarcas510448-43
Toluca501418-71
Puebla4013312-91
Veracruz4013414-101
Zilizochezwa Zilizochezwa U Zilizoshinda S Sare F Zilizoshindwa GF Magoli yaliyofungwa GA Magoli yaliyofungwa GD Tofauti ya Magoli Pts Pointi